วันที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2565 นางสาวราตรี ศรีโย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองชิ่ม (รัตนวิทยาคาร) พร้อมด้วยคณะครู ได้ให้การต้อนรับนายสุวิชย์ บึงบัว ผู้เชี่ยวชาญด้านพัฒนาหลักสูตรและสื่อสารการเรียนด้านเทคโนโลยี พร้อมด้วยคณะประเมินติดตามการขับเคลื่อนตามนโยบายจุดเน้น สพฐ. และนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ โครงการโรงเรียนคุณภาพ และนายสมชาย อรุณธัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต 2 พร้อมคณะ เพื่อรับการประเมินติดตามการขับเคลื่อนนโยบายของสพฐ. และนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดหนองชิ่ม
![](https://watnongchim.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_สพฐ-ติดตามรร_16.คุณภาพ-29.03.65_๒๒๐๖๒๘-1024x766.jpg)