วันที่ 1 เมษายน พ.ศ.2565 โรงเรียนวัดหนองชิ่ม (รัตนวิทยาคาร) จัดกิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ซึ่งจะสำเร็จการศึกษาในปีการศึกษา 2564 นี้ โดยผู้อำนวยการราตรี ศรีโย ได้ให้โอวาทแก่ลูกๆ นักเรียน พร้อมด้วยคณะครูร่วมแสดงความยินดีแก่นักเรียนที่จะสำเร็จการศึกษาทุกคน
![](https://watnongchim.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_ปัจฉิมนิเทศ-ปีการศึกษา-2564_๒๒๐๖๒๘_54-1024x768.jpg)